Danh sách giải thưởng ngày Mini Game “Bò thật nhanh – thả phanh nhận quà” từ 26 – 01/06

0
1083

Danh sách các bố mẹ trúng giải của Mini Game “Bò thật nhanh – thả phanh nhận quà”.

Lưu ý:

–  Để đảm bảo tính công bằng cho tất cả các người chơi, một số nick ảo, dùng thủ thuật khi chơi bị loại bỏ.

–  STT (số thứ tự )chính là vị trí nhận giải của tất cả các bố mẹ

NgàySTTHọ tên EmailSDTSố điểm
26/05/20151Nguyễn Thu Hiềnnguyenthuhienxxx@gmail.com01696019xxx14825.00
2Trần Mạnh Thunamhixxx@yahoo.com.vn01222666xxx13010.00
3Nam Phung Huyman9xxx@gmail.com0987149xxx11615.00
4Anh Lênhatanh.businxxx@gmail.com09868668xxx6535.00
5Tuan Loannmtuan7xxx@yahoo.com0936685xxx5865.00
6Tung Caotung_cxxx@yahoo.com0902827xxx5460.00

27/5/2015 1 Ha Nguyenhatt_xxx@yahoo.com 0936199xxx 31420.00
2Công Trình Gtvtvpkcongtrinhgxxx@gmail.com0967769xxx30420.00
3Hien Mynamhien8xxx@yahoo.com0904273xxx28000.00
4Tạ Thanh Nhạnkikyoo1xxx@gmail.com0944397xxx22715.00
5Nguyễn Nhungnamhixxx@yahoo.com.vn0936104xxx22445.00
6Mèo Răng Vẩuhant3xxx@gmail.com0964323xxx21245.00

28/05/20151Thuhong Phamtung_ha2xxx@yahoo.com0908367xxx50540.00
2Vũ Chuyênvuchuyexxxt@gmail.com0986234xxx23715.00
3Hong Anh Pham honganh0xxx@gmail.com 01656265xxx 21965.00
4Đỗ Hiểnhienxaxxx@gmail.com0962574xxx16685.00
5Jolly Tũnnhungtran.kxxx@gmail.com0986414xxx13280.00

29/05/20151Ngoc Ha HuynhHAXINHDEP2xxx@gmail.com0909025xxx25840.00
2Ngoc Maingocmai.xxx@gmail.com0985243xxx4210.00
3Giang Hue Banggianghuedxxx@gmail.com0937992xxx4055.00
4Nhung Lenhungle0xxx@gmail.com0969933xxx3000.00
5Oanh Dươngtuoanh1xxx@gmail.com0986948xxx2845.00
6Nguyễn Quý Trọngtrongxxx@gmail.com0904948xxx2720.00

30/5/20151Babie Spybabie_xxx@yahoo.com01218200xxx65310.00
2Phù Thủyngocdungxxx@gmail.com0967147xxx25765.00
3Susan Chauctuexxx@yahoo.com.vn01233072xxx6445.00
4Hung Zhuruchaunhuhung1xxx@gmail.com0909300xxx5280.00
5Tran Hai Danghaidangxxx@gmail.com0936082xxx5195.00
6Tue Man Chauctuexxx@gmail.com0932925xxx2970.00

31/05/20151Hong Truonghongtruongxxx@yahoo.com01264246xxx75940.00
2Dang Tran Longntthu2xxx@gmail.com0988465xxx2270.00
3Cat Lovevecat_lovxxx@yahoo.com0933129xxx1960.00
4Nguyễn Nhất Vàngboyproxxx@yahoo.com0938104xxx1610.00
5Hungnhim Bmthungnhimxxx@gmail.com0915922xxx1150.00
6Ai Kimthaonguyenkim.thaxxx@gmail.com0976762xxx810.00

01/06/20151Hien Nhinamhixxx@yahoo.com.vn0912449xxx30245.00
2Xuan Locxuanloc.xxx@gmail.com0905098xxx21375.00
3Thư Nguyễntranlong.xxx@gmail.com0987475xxx8010.00
4Quang Minh Trầncda0xxx@gmail.com0982840xxx4610.00
5Nguyễn Thùy Anhcobelolem1142xxx@yahoo.com0989611xxx3355.00
6Hiệp Lêlehiepxxx@gmail.com0987343xxx3325.00